พิธีมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนชุมนุมนาฏศิลป์ศูนย์จริยศึกษา สธ กำแพงเพชร รุ่นที่ ๒๓
เมื่อวันที่ ๒ เมษายน ๒๕๖๗ พิพิธภัณฑสถานจังหวัดกำแพงเพชร เฉลิมพระเกียรติ จัดพิธีมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนชุมนุมนาฏศิลป์ศูนย์จริยศึกษา สธ กำแพงเพชร รุ่นที่ ๒๓ ที่ผ่านการฝึกหัดอบรม ณ อาคารพระสังฆราชานุสรณ์ สมเด็จพระสังฆราชเจ้า กรมหลวงวชิรญาณสังวร (เจริญ สุวฑฺฒโน คชวัตร) พิพิธภัณฑสถานจังหวัดกำแพงเพชร เฉลิมพระเกียรติ สำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร โดย พระราชญาณปรีชา รวมไปถึงมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนชุมนุมนาฏศิลป์ศูนย์จริยศึกษา สธ กำแพงเพชร ที่มีผลการเรียนดีเด่น และนักเรียนศิษย์เก่าชุมนุมนาฏศิลป์ศูนย์จริยศึกษา สธ กำแพงเพชรและนักศึกษามหาิวทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชรที่สนับสนุนงานวันอนุรักษ์มรดกไทยดีเด่น
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2567). พิธีมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนชุมนุมนาฏศิลป์ศูนย์จริยศึกษา สธ กำแพงเพชร รุ่นที่ ๒๓. สืบค้น 18 กรกฎาคม 2567, จาก https://acc.kpru.ac.th/main/?lang=TH&page_id=588&pdf=1
ข้อมูลอื่น ๆ
ต้อนรับคณะผู้บริหารและนักศึกษาจากมหาวิทยาลัย Ubudiyah University Indonesia
เผยแพร่เมื่อ 12 กรกฎาคม 2567