เปิดเรียนวันแรกของนักเรียนชุมนุมนาฏศิลป์ศูนย์จริยศึกษา สิรินธร กำแพงเพชร รุ่นที่ ๒๔ ประจำปี ๒๕๖๗
เมื่อวันที่ ๑๖ มิถุนายน ๒๕๖๗ เป็นการเปิดเรียนวันแรกของนักเรียนชุมนุมนาฏศิลป์ศูนย์จริยศึกษา สิรินธร กำแพงเพชร รุ่นที่ ๒๔ ประจำปี ๒๕๖๗
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2567). เปิดเรียนวันแรกของนักเรียนชุมนุมนาฏศิลป์ศูนย์จริยศึกษา สิรินธร กำแพงเพชร รุ่นที่ ๒๔ ประจำปี ๒๕๖๗. สืบค้น 18 กรกฎาคม 2567, จาก https://acc.kpru.ac.th/main/?lang=TH&page_id=607
ข้อมูลอื่น ๆ
ต้อนรับคณะผู้บริหารและนักศึกษาจากมหาวิทยาลัย Ubudiyah University Indonesia
เผยแพร่เมื่อ 12 กรกฎาคม 2567
contents/gallery/2024/2024.06.16/